Chào mừng bạn đến với .: VIETNAMESE WESTLIFE FAN COMMUNITY :..

Love Telling Windy.B nhắn với VWEST: Welcome bạck ahihi Sonic3k nhắn với V-west: This love is unbreakable !!. From Tiêu Sonic ^^! obvious nhắn với V-west: Love you and miss you forever, V-west !!!!!! Nobodyshome nhắn với all: những giây phút cuối cùng..viva forever thuhongwl nhắn với tất cả mọi người: mình sẽ nhớ mãi ngôi nhà thứ 2 này westlife_mylife nhắn với V-West: em sẽ nhớ mãi mọi người Khang Nguyen nhắn với All V-West member: V-West will always be in our hearts! VyLynnie nhắn với all V-west members: Nhớ mãi nhé mọi người <3 KianEgan07 nhắn với V-West forum: Farewell, V-Westlife! shnicky97 nhắn với V-West tôi yêu: thanks for all

+ Trả lời bài viết + Viết bài mới
Hiện kết quả từ 1 tới 7 của 7
    As Love Is My Witness :x

Status: Dream comes true :X

Tớ đang:
    Yêu rồi :

Post Thanks / Like
    Wcoin
    608,048
    Thanks
    1,851

Mặc định [HOT] Westlife giải đáp: “V-Westlife đã ra đời như thế nào?”

Ai cũng biết hôm nay là ngày sinh nhật của 4rum V-Westlife (dù quên xừ mất phải nhờ Desteam làm cái banner chúc mừng sinh nhật ), và ai cũng biết hôm nay là ngày mà V-Westlife chính thức tròn 3 tuổi *tung hoa *. Nhưng các bạn có biết V-Westlife đã ra đời bằng cách nào và như thế nào không .

Hẳn là những bạn có mặt từ đầu buổi Offline – For the last miles ở Hà Nội vào ngày 30/9 vẫn còn nhớ phần phỏng vấn đặc biệt dành cho Westlife – các anh đã trả lời cho câu hỏi mà không phải ai cũng biết, rằng “V-Westlife đã ra đời như thế nào?”. Và mình tin là sau khi được lắng nghe phần giải thích vô cùng tường tận và sinh động của chính Westlife thì ai cũng phải nhớ tới tận già cái tên V-Westlife này, nhớ cho tới khi các bạn không nhớ đc cả Westlife nữa thì thôi .

Video là một sản phẩm được chuẩn bị công phu và cũng chính là một phần được leak ra trong bản live full HD buổi offline hôm đó – và là một phần của nội dung V-Westlife box set sắp tới.

V-WESTLIFE ĐÃ RA ĐỜI NHƯ THẾ...

Trong một ngày ý nghĩa như thế này, hi vọng video sẽ mang lại cho các bạn nhiều niềm vui, cho các bạn hiểu rõ hơn về ngôi nhà mà bấy lâu nay chúng ta gắn bó, và để các bạn không bao giờ quên V-West đã ra đời và gắn bó với các bạn từ những bước đầu tiên như thế nào

[Only registered and activated users can see links. ]

PS: Trong ngày hôm nay 4rum đã bị trục trặc về host nguyên nửa ngày với lý do cạn băng thông. Chẳng hiểu lý do gì, không lần nào trong ngày sinh nhật của mình mà V-Westlife không gặp trục trặc . Thực sự là một sự cố không mong muốn nhưng không khỏi làm những người như chúng mình nhớ về thời kỳ đầu, cái thời kham khổ tiết kiệm băng thông từng chút một vì không đủ tiền mua gói host đắt hơn, cái thời mà không host thì domain đụng đụng lại gặp sự cố, cái thời nhân sự đã thiếu mà kinh nghiệm còn thiếu nhiều hơn, cái thời mà V-West bước từng bước thật gian nan…

Dông dài là vậy thôi chứ tóm lại mình muốn thông báo một tin rằng vì hôm nay rất nhiều người không vào đc 4rum từ sang tới chiều do trục trặc kỹ thuật, nên quyền post bài sẽ được gia hạn thêm một ngày nữa. Chính thức đến hết ngày 01/12/2012, các thành viên V-Westlife sẽ chỉ còn có thể đọc và khai thác các thông tin, dữ liệu có tại 4rum mà không còn quyền post bài. Và cũng nhắc lại cho mọi người không quên, rằng đến hết ngày 10/12/2012, V-Westlife sẽ không còn tồn tại nữa .

Các bài viết ngẫu nhiên thuộc cùng chủ đề::

2. Like Barbara liked this post.
  3. The Following 17 Users Say Thank You to Chêne For This Useful Post:

Barbara (09-12-2012), bichhanh_binhminhtuoitho (01-12-2012), Chiêu Ảnh Nhi (01-12-2012), FK4ever (01-12-2012), Green_Naruto (01-12-2012), huydepgiai (30-11-2012), jamusno1 (01-12-2012), kieungaz (30-11-2012), love_unbreakable (30-11-2012), Milky Egan (01-12-2012), n0name1912 (30-11-2012), rileyswatt (30-11-2012), RosalieJohanson (02-12-2012), Sonic3k (30-11-2012), tranbaongan (01-12-2012), Westbabe (01-12-2012), westdragon (03-12-2012)

Status: 14 beautiful years

Tớ đang:
    Sad

Post Thanks / Like
    Wcoin
    13,169
    Thanks
    821

trục trặc host mấy ngày thì phải delay bù mấy ngày ss @[Only registered and activated users can see links. ] ơi

Status: SOLEDAD- Mong ước kỉ niệm xưa...

Tớ đang:
    Sad

Post Thanks / Like
    Wcoin
    19,307
    Thanks
    92

khoái cái vid này nhứt hí hí
    ~Nếu có ước muốn trong cuộc đời này~
    Hãy giữ ước muốn... cho thời gian trở lại~
    Cho bao tháng ngày bên nhau những kỉ niệm~
    Để nụ cười còn mãi... lăn trên bờ môi~
    ~Trên hàng mi... và trong những kỉ niệm xưa...

As Love Is My Witness :x

Status: Dream comes true :X

Tớ đang:
    Yêu rồi :

Post Thanks / Like
    Wcoin
    608,048
    Thanks
    1,851

@[Only registered and activated users can see links. ] đừng có đến phút chót vẫn phát huy truyền thống FC thế chứ em , cái FC này cái gì cũng delay, đến ngày chết cũng còn cố delay )))

Status: SOLEDAD- Mong ước kỉ niệm xưa...

Tớ đang:
    Sad

Post Thanks / Like
    Wcoin
    19,307
    Thanks
    92

nghĩa là đến 10-12 vẫn còn vào 4rum và dowm về những thứ mình cần ạ
    ~Nếu có ước muốn trong cuộc đời này~
    Hãy giữ ước muốn... cho thời gian trở lại~
    Cho bao tháng ngày bên nhau những kỉ niệm~
    Để nụ cười còn mãi... lăn trên bờ môi~
    ~Trên hàng mi... và trong những kỉ niệm xưa...

Status: Cuối cùng cũng đã quay lại :D

Tớ đang:
    Sunshine

Post Thanks / Like
    Wcoin
    9,900
    Thanks
    248

Nguyên văn bởi Chêne Xem bài viết

Dông dài là vậy thôi chứ tóm lại mình muốn thông báo một tin rằng vì hôm nay rất nhiều người không vào đc 4rum từ sang tới chiều do trục trặc kỹ thuật, nên quyền post bài sẽ được gia hạn thêm một ngày nữa. Chính thức đến hết ngày 01/12/2012, các thành viên V-Westlife sẽ chỉ còn có thể đọc và khai thác các thông tin, dữ liệu có tại 4rum mà không còn quyền post bài. Và cũng nhắc lại cho mọi người không quên, rằng đến hết ngày 10/12/2012, V-Westlife sẽ không còn tồn tại nữa .
    Aaaaaaaaaaaaaaaaaa......
    Delay 4ever đi chị
    ...........

This user has no status.

Tớ đang:
    ----

Avatar của bichhanh_binhminhtuoitho

Post Thanks / Like
    Wcoin
    3,350
    Thanks
    179

nếu được nói một điều gì đó vào những giây phút cuối cùng, mình chỉ muốn nói rằng trong cuộc đời này được yêu westlife, được chia sẻ tình yêu đó với mọi người là một niềm may mắn với mình. Cảm ơn vì tất cả. I love Westlife, and love v-west too! :X
    if only you could see the tears....

10. The Following 2 Users Say Thank You to bichhanh_binhminhtuoitho For This Useful Post:

Chêne (01-12-2012), Sonic3k (01-12-2012)