Chào mừng bạn đến với .: VIETNAMESE WESTLIFE FAN COMMUNITY :..

Love Telling Windy.B nhắn với VWEST: Welcome bạck ahihi Sonic3k nhắn với V-west: This love is unbreakable !!. From Tiêu Sonic ^^! obvious nhắn với V-west: Love you and miss you forever, V-west !!!!!! Nobodyshome nhắn với all: những giây phút cuối cùng..viva forever thuhongwl nhắn với tất cả mọi người: mình sẽ nhớ mãi ngôi nhà thứ 2 này westlife_mylife nhắn với V-West: em sẽ nhớ mãi mọi người Khang Nguyen nhắn với All V-West member: V-West will always be in our hearts! VyLynnie nhắn với all V-west members: Nhớ mãi nhé mọi người <3 KianEgan07 nhắn với V-West forum: Farewell, V-Westlife! shnicky97 nhắn với V-West tôi yêu: thanks for all

+ Trả lời bài viết + Viết bài mới
Trang 7/7 ĐầuĐầu ... 5 6 7
Hiện kết quả từ 61 tới 61 của 61
    No Me Ames

Status: Lá Cẩm Đới 2inluv2

Tớ đang:
    Cheerful

Post Thanks / Like
    Wcoin
    75,400
    Thanks
    2,826

Có lẽ mình là mem duy nhất ở forum có nick đổi màu nhiều nhất.

Từ nick dân đen chân ướt chân ráo mò vào forum và làm silent reader , cho đến khi quyết định đóng góp một chút gì đó cho sự phát triển của forum, mình làm Translator với nick màu mắm tôm *hôi quá *. Đây là giai đoạn mình dưới quyền cái Lá mùa thu héo hắt @[Only registered and activated users can see links. ] . Nó ko bóc lột mình mấy, thậm chí còn có phần nương tay cho mình nhưng mình vẫn nung nấu một ngày mình sẽ hơn quyền nó .

Mình tham gia nhiều hơn trong các hoạt động của forum. Mình cũng thử đăng ký làm trial Mod. Hình như lúc này đăng ký vì ham hố hả ta . Đùa chứ sau mấy lần forum tuyển mod *mình thờ ơ vì bài vở học hành đổ đống , vì phòng trọ khi ấy chả có mạng mẽo , vì khi ấy mình nghĩ Translator là quá đủ với những gì mình muốn đóng góp.* Thế là nick trial xanh da trời của Man City ra đời vì sự ham hố .

Nói chứ forum mình luôn dễ dãi ở nhiều khoản. Điển hình của cái sự dễ dãi đó là hầu hết mọi người đăng ký tham gia trial Mod đều đc set lên Mod ). Nick mình lại đổi thành xanh da trời đậm của Chelsea ) *@[Only registered and activated users can see links. ] @[Only registered and activated users can see links. ] *.

Khoảng thời gian làm Mod là thời gian lâu nhất của mìn ở forum. Lúc này là Mod của Box Gallery Center *lúc này cũng chưa đổi tên *. Làm Mod 1 xứ nhưng mình lại hoạt động ở 1 xứ , đó là Betting ). Ko tuần nào là mình ko bị mất tiền ở cái xóm nhà lá ấy . Sau bao lần xông pha ăn cá chung độ cùng đồng bọn, mình đc cái Đinh set cho quản lý luôn cái xóm ấy. Từ đó, xóm đc nâng cấp lên nhà cấp 4 )).

Ăn cá chung độ hoài cũng ngán *nói thế chứ cái xóm này ai vào rồi thì khỏi có ra luôn *. Mình tham gia nhiều hơn với forum ở Hoạt động offline. Mà mình cũng nghĩ ở forum, nick xanh Chelsea với mình thế là ổn, ko cần phải đòi hỏi quyền quý cao sang gì thêm... cho đến một ngày, mình "bỗng dưng" đc hóa thành nick Cẩm Đới trial Admin của Fiorentina. Sự tích về cái Lá ấy đã trở thành một huyền thoại mà những người viết lên nó cũng ko hiểu tại sao họ lại viết ra đc như thế . Dù sao cũng cảm ơn cái Đinh và cái Kan nhiều nhiều :* :*.

Mình ko biết chủ ý của cái Đinh khi chỉ định mình vào vị trí Admin là gì. Nhân tiện đây tag thì hỏi luôn . Nói chứ lúc đầu nghe tin là mình hơi bị choáng váng luôn á . Cơ mà cho dù lý do có là gì đi nữa thì hiện tại nick mình nó đỏ chóe của Liverpool rồi . Khoảng thời gian làm admin rất ít ỏi, nhưng với cái nick đỏ ấy đã dạy cho mình rất nhiều thứ, hòa nhã hơn, phát ngôn có chừng mực hơn, nhìn sự việc với góc độ tích cực hơn... và mình học những điều ấy từ một nick đỏ khác .

Giờ thì mình ko còn là Admin nữa, nhưng mình sẽ mãi mãi là một thành viên của V-Westlife. Đây là cộng đồng mà mình tham gia từ những ngày đầu mới thành lập, gắn bó với nó theo suốt những năm tháng học cấp 3 và Đại học. Cộng đồng ấy là tuổi trẻ của mình, và mình sẽ ko bao giờ quên.

Cám ơn Westlife. Cám ơn V-Westlife.

Be a V-Westlife member, be a Westlife fan forever...

Pi ẹt: cái tên Dori Gerhald kia đã từng trải qua 6 màu nhá ).

Hý hý, vẫn còn đc post bài .

"Tôi chỉ có một ham muốn, một ham muốn tột bậc là làm sao cho nước ta hoàn toàn độc lập, dân ta hoàn toàn ấm no, ai cũng có cơm ăn áo mặc và...
    Liverpool vô địch Ngoại hạng" - trích lời Gerhald Chủ tịch.

Một Mảnh Tình Riêng, Ta Với Ta...

2. The Following 22 Users Say Thank You to Dori Gerhald For This Useful Post:

..::yummi::.. (02-12-2012), anhemsano3 (04-12-2012), anne_pooh (10-12-2012), Barbara (10-12-2012), boy_of_xuka (03-12-2012), Chêne (03-12-2012), Chiêu Ảnh Nhi (03-12-2012), diep_west (11-12-2012), harry25 (09-12-2012), huydepgiai (02-12-2012), jane_filan (02-12-2012), Kan (03-12-2012), love_unbreakable (02-12-2012), LuvPumky (03-12-2012), Nobodyshome (09-12-2012), quynh (07-12-2012), rileyswatt (02-12-2012), shaney (11-12-2012), thuhongwl (08-12-2012), viccen2211 (02-12-2012), westdragon (02-12-2012), Windy.B (01-11-2018)